நம்மள நாமே பார்க்கலாமே 12

 

ஸ்ரீ உமா மகேஸ்வரர் ஆலயத்தில் ஆத்மா உடன் நடந்த உரையாடல்கள்
தொகுத்து எழுதியவர் : திருமதி ஜெயந்தி
தட்டச்சு : திருமதி லதா மகரிஷி

பகுதி 12

 இப்ப உடலுக்கு சோப்பு போட்டு குளிச்சாச்சு, விதவிதமான சோப்பு போடறோம் ,நீர்விட்டு கழுவி உடலை சுத்தம் செய்கிறோம். ஆனால் குடலை எதை வைத்து கழுவிகிறோம்

அதனாலேதான் நாம் ‘ஆதி சக்தியை  வியக்கறோம்’ உள்ளுக்குள்ளே இருக்கக்கூடிய அழுக்கு இருந்து ஆசனவாய் மூலம் வெளியே போறதுக்கு ஒரு வழியையும் இயல்பா நார்மலா ஏதாச்சும் உள்ளே போய் இக்கட்டான சூழ்நிலை ஆயிடுச்சுன்னா அது பிரியறதுக்கு உண்டான மார்க்கத்தையும், எல்லா இடத்தையுமே கரெக்டா வைச்சிருக்கு.

முதல்ல  இந்த குடலை சுத்தம் பண்ணறதுக்கு உண்டான வேலை என்ன பண்ணனும்னு நமக்குத் தெரியுமா? தெரியாது. நாம் பைப்பை திருகுவோம் தண்ணீர்வரும் கழுவுவோம், எங்கே கழுவினோம்? குடலைக் கழுவினோமா? உடம்பைக்கழுவினோமா? “குடல்” மண்டைக்காஞ்சு போகும். நாம கழுவுறது

உடம்பைத்தானே கழுவுவோம். (சிரிப்பு) உடம்புக்குள்ளே இருக்கிறதை இருந்து உடம்பே கழுவித்தான் வெளியே எடுக்கனும். ஆனா, உடம்புக்குள்ளே இருக்கறதை உடம்பு கழுவறதுக்கு தடையா இருக்கக்கூடிய எல்லா விஷயங்களையும் இந்த 24 மணிநேரத்துலே நாம சந்தோஷமா செஞ்சுட்டு இருப்போம் இல்லையா?

நான் சொல்றது புரியுதா உங்களுக்கு? அப்போ இந்த உடம்புன்னு இருக்கக் கூடிய குடலை உள்ளுக்குள் இருக்கறதை கழுவனும்? எப்படி? சுத்தம் செய்வதற்குண்டான மார்க்கம் என்னன்னு கேட்டுட்டாங்க. சுத்தம் சோறுபோடும். உண்மை அது உள்ளே மட்டும் தானா? இல்ல வெளியே மட்டுந்தானா? உள்ளே தேவையில்லையா? உள்ளே தான் அதுவே சுத்தம் செய்கிறது. நம்முடைய இயக்கங்கள் பூராவும் எல்லாமே அது அதுதானே நடக்குது.  

              இப்ப உப்புத்தண்ணி வந்துட்டு இருக்குன்னு வையுங்களேன், ஒரு குழாயிலே தண்ணி வந்துட்டுருக்கு ஆனா உப்பு படிஞ்சிருக்கு இல்லையா? குழாய் அழுக்காகி விடுகிறது.

அத மாதிரி 35வயது, 40வயது, 45வயது உள்ளுக்குள் இருக்கிறது வேலை பண்ணிட்டேதான் இருக்கு. பாவம் என்னிக்காச்சும் ஒருநாள் அது இருந்து நின்றுவிடுகிறது. நின்றுவிட்டால், ஆஸ்பத்திரி போகனும், பணம் வேண்டும் இப்படி கேள்வி வரும். அதுக்கு நாம தினமும் ஒரு அரைமணி நேரம் அதே மாதிரிதான் இதையிதை சுத்தம் பண்றதுக்கு நம்மானலே மேஜரா எல்லா ரூமும் சுத்தம் பண்ணமுடியலேயப்பா, தப்பு இல்லை இருக்கிற இடத்துலே கொஞ்சமாச்சும் இப்ப சாணி போட்டு மொழுகவேண்டாம், சும்மா ஒரு துணியை எடுத்து சுத்தம் செய்தால் போதும், நான் ரொம்ப பீல் பண்ணப்போறேன்னு நீ தினமும் எல்லாம் வெள்ளையடிக்க வேண்டாம். எல்லாப் பொருளையும் எடுத்து வைச்சுட்டு நீ அதையெல்லாம் பண்ணாதே, இந்த அவசர யுகத்துலே உனக்கு இருக்கக்கூடிய பிக்கல் பிடுங்கல்லே அது கஷ்டம். ஆனா, உக்காரும் போது சைக்கிள் சீட்டைத் துடைக்கிறோமாஇல்லையா? அதே மாதிரியாச்சும் உடம்புக்குள்ளே ஏதாவது ஒரு 2,3 தட்டு தட்டலாம். அப்படித்தட்டறதுதான், அப்படித்ததட்டுவதற்கு உண்டான அந்த பாடம்தான் 

யோகா. 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *