நம்மள நாமே பார்ப்போமே 13

ஸ்ரீ உமா மகேஸ்வரர் ஆலயத்தில் ஆத்மா உடன் நடந்த உரையாடல்கள்
தொகுத்து எழுதியவர் : திருமதி ஜெயந்தி
தட்டச்சு : திருமதி லதா மகரிஷி

பகுதி 13

 அப்போ, அடிப்படையிலே உடலும், மனமும் இணைந்து நடக்கக்கூடிய கிரியைக்கு உறுதுணையாக இருக்கக்கூடிய, இருக்கவேண்டிய விஷயங்கள்லே இந்த யோகாவும், ஒண்ணு.

இப்போ 64 கலைகள் அப்படின்னு பெரியவங்க சொல்லியிருக்காங்க அப்போ யோகாசனம் 64 அப்படி என்று நாம் வைத்துக்கொள்ளலாம். காலப்போக்குலே பரிணாமத்துலே பார்க்கும்போது அது 75,92,108,128 இப்பபோன இரண்டு மாசத்துக்கு முன்னாடி ஒரு புஸ்தகத்தில் 762 விதமான யோகா இருப்பதை படித்தேன். நின்னா யோகா, அமர்ந்தா யோகா, படுத்தா யோகா 40டிகிரியிலே, இருந்தா 90டிகிரியிலே இருந்தா ஒரு யோகா. 120க்கு போயிட்டின்னா ஒரு யோகா. இது பூராவுமே டிகிரி கணக்கு. பான்பராக்கு போயிராதீங்க, ஏன்னா 40,60,90,120-ன்னு அவன் போயிட்டிருக்கான் இதெல்லாம் கோணத்தைப் பற்றிச் சொல்வது. 

             உடம்பை வளைக்கக்கூடியதோ, அல்லாட்டி நீ உட்கார்ந்திருப்பதைப் பத்தியோ நான் சொல்லிக்கொண்டுள்ளேன். ஏன்னா மனம் இருந்து பழக்கமானதைத்தான் இயற்கையாக பற்றும் 120-ன்னா உடனே அந்த பாட்டில் (சிரிப்பு) விஷயம் புரியாதவங்களுக்கு, பழக்கம் இல்லாதவங்களுக்கு இதென்ன 120 சொல்லிட்டிருக்காரு, ஓ இது ஒரு ஏங்கில்  (கோணம்) தானே.

விஷயம் இருந்து ஒன்னாகவும், பற்றக்கூடியதிலிருந்து அவங்கவங்க மனசு சம்பந்தமாகவும் இருக்கு. அப்ப விஷயத்தை தப்புன்னு சொல்ல முடியாதே. உங்களுடைய மனப்பழக்கம் சம்பந்தப்பட்ட விஷயமாகத் தான் அது நிக்குது. அதனால்தான் எல்லா வாத்தியார்களும் தோற்றாங்க. உலக ஞானிகள் எல்லோருமே தோற்கக் காரணம் என்னன்னா அவங்க சொன்னது பூரா உண்மை. ஆனா எடுத்தவன் அவன் லெவலுக்கு எடுத்துட்டுப்போயிட்டான். (சிரிப்பு) அப்ப என்ன ஆச்சுன்னா அந்த ஆள் சொன்ன பாடமே தப்புங்கற மாதிரி ஊருக்குள்ளே . ஆயிருச்சு 

From
http://divinepowerathma.com/blog/

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *