நம்மள நாமே பார்ப்போமே 15

ஸ்ரீ உமா மகேஸ்வரர் ஆலயத்தில் ஆத்மா உடன் நடந்த உரையாடல்கள்
தொகுத்து எழுதியவர் : திருமதி ஜெயந்தி
தட்டச்சு : திருமதி லதா மகரிஷி

பகுதி 15

இப்போ நாம் சிந்திக்கக்கூடிய குருநாதர்கள் நம்மை வழிநடத்துவதாக நாம் நினைத்துக் கொண்டிருக்கக்கூடிய பிரபஞ்சத் தொடர்புமிக்க மனிதர்களை நாம் சிந்தித்துப் பார்த்தோம் என்றால் பெரும்பாலும் யாருமே அதிகமா படிக்கவில்லை இல்லையா? இப்ப இருக்கக்கூடிய விஷயங்களில் நீங்க ஒரு டாக்டரா இருந்தா, ஒரு மரியாதை, ஒரு இன்ஜீனியரா இருந்தா ஒரு மரியாதை . அதுக்குன்னு அதெல்லாம் தப்புன்னு சொல்லவரலை. தேவை இது சமுதாய நிலை. ஆனால், அது உன் நிலையில் எந்த அளவுக்கு உனக்கு உபயோகப்பட்டிருக்கு  அப்படீங்கறதைப் பத்தி நீ இருந்து தெரிஞ்சுக்கும் போதுஅதன்மூலம்  அடுத்தவர்கள் எந்த அளவுக்குப் பயன்பட்டிருக்கிறார்கள் அப்படீங்கறது நமக்குத் தெரியும் போது மட்டுமே அதன் உள்ளார்ந்த தன்மையை தெரிந்துகொள்ள முடியும்

 நாம பெரியவங்க அப்படின்னு சொல்லிக்கிட்டு இருக்கிறவர்கள் எல்லாம் இந்த உள்ளார்ந்த நிலையை உணர்ந்து இயற்கையோடு இணைந்து வாழ்ந்தவர்கள் 

 ஆனா, இவங்க யாருமே — நாம சிந்திக்கக்கூடிய நிலையில் இல்லாதவர்கள், நல்ல டாக்டரா கிடையாது. நல்ல தொழில் அதிபரா அதுவும் கிடையாது, சரி ஒரு பொருளாதார நிபுணனோ இல்லை, ஒரு கம்ப்யூட்டர் தொழிலாளியோ இல்லை, ஆனால் அவர்கள் உணர்ந்த நிலை மிகப்பெரியது. எந்ந சாப்ட்வேர் இன்ஜினீயர்னாலே எந்த ஸ்பேஸ் ரிசர்ச்லே இருக்கறவனும் தொடமுடியாத ஒரு நிலையை இயல்பாகப் பெற்று இயற்கையாக அதனுடன் இணைந்து போனவங்க.

சரி, இது வரைக்கும் பேசினதினுடைய அந்தச் சூட்சும சாராம்சத்தை இருந்து இப்போ முதல்லே இருந்து சொல்றேன் ஒழுக்கம்  என்பது அடுத்தவங்க நமக்குப் போதிக்கக்கூடாது. இது பொது, உடலை இருந்து நாம் அதிக அளவில் நேசிக்கனும். அதற்கு இடையூறாக இருக்கக்கூடிய விஷயங்களை தவிர்க்கனும். 

From
http://divinepowerathma.com/blog/

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *