நம்மள நாமே பார்ப்போமே 16

ஸ்ரீ உமா மகேஸ்வரர் ஆலயத்தில் ஆத்மா உடன் நடந்த உரையாடல்கள்
தொகுத்து எழுதியவர் : திருமதி ஜெயந்தி
தட்டச்சு : திருமதி லதா மகரிஷி

பகுதி 16
   
என்னிக்காச்சும் உயிரு கொஞ்சம் கொஞ்சமா போயிட்டிருந்திருக்கா? மொத்தமா போயிடுவான். அதோட முடிஞ்சுபோச்சு, அவன் இழுத்துட்டிருந்தா என்ன? படுத்திட்டிருந்தா என்ன? அது கிளம்புனும்னா கிளம்பிடும்.

 இந்த உடல்ல ஆன்மா நுழையறதும் அப்படித்தான். உயிர் ஆன்மாங்கறது  பத்தி ஒரு 15, 20 வகுப்பு போனதுக்கப்புறம் நாம்  தெருஞ்சுக்கலாம்    ஒன்னு வேண்டாம் அப்படின்னு முடிவு பண்ணிட்டா வேண்டாம் அப்படீன்னு முடியுது இல்லையா, அப்பவே அது வேண்டான்னு ஆயிரனும்  அப்ப உடம்பை இருந்து நாம கவனிக்கனும், நாம் செய்யக் கூடிய ஒவ்வொரு விஷயங்களிலும், நமது முழு கவனம் இருக்கனும். அதன், பிறகு கண்ணை மூடி இருக்கனும். பார்ப்பதற்கு உண்டான அதிகாரம் இருந்து எது பார்ப்பானாக இருக்கிறதோ அதைப் பார்க்கனும், பார்ப்பானா இருப்பதை எவன் பார்க்கின்றனோ அவன்தான் பாப்பான். அவன் சொல்றான் இல்லியா ஐயர்ன்னுட்டெல்லாம் பாப்பான்னுட்டெல்லாம் சொல்றானில்லியா? அவன் என்னத்தே பார்ப்பான். அவன் மரத்தைப் பார்க்கிறான், நானும் மரத்தைப் பார்க்கறேன் அப்படீன்னா எனக்கும், அவனுக்கும் என்ன வித்தியாசம்? பார்ப்பானாக எது நமக்குள் இருக்கிறதோ அதை எவனொருவன் பார்க்கின்றானோ அவனே பாப்பான். அதுதான் நிஜம். அப்போ  நாமளும் அப்படி ஒரு பாப்பான் அப்படீங்கற ஒரு தகுதியை அடைவதற்கும் இங்கே விஷயம் என்னன்னா, அடுத்தவர்கள் தரக்கூடிய சர்டிபிக்கெட்டுகள் இங்கு கிடையாது. உங்களுடைய விஷயங்களாகட்டும் அதை நீங்க போடறது மட்டுமே. இந்த வகுப்புல நாம சிந்திக்கக்கூடிய, சிந்திக்கப்போகின்ற விஷயங்கள் இருந்து உடல், மனம், ஆன்மா, இது ஒரு பாடம் இதை நீங்க மனசுலே வைச்சுகிட்டு அது ரீதியான விஷயங்களை இருந்து நீங்க கேட்டீங்கன்னா ஒவ்வொரு வாரமும் அது ரீதியான விளக்கங்கள் கிடைக்கும். 

From
http://divinepowerathma.com/blog/

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *