நம்மள நாமே பார்ப்போமே 17

ஸ்ரீ உமா மகேஸ்வரர் ஆலயத்தில் ஆத்மா உடன் நடந்த உரையாடல்கள்
தொகுத்து எழுதியவர் : திருமதி ஜெயந்தி
தட்டச்சு : திருமதி லதா மகரிஷி

பகுதி 17
   1.உடல்,மனம்,ஆன்மா

.2.செயல்,விளைவு.   அதனுடைய காரணம்

ஒரு செயல் செய்யறோம். அதனுடைய விளைவு,

அதனால் கிடைக்கக்கூடிய வினை மூனாவது கர்மா.

 அவ்வளவுதான்

. இந்த மூனு மட்டுமே வகுப்பு. இந்த மூனும் சம்பந்தப்பட்ட விஷயங்கள் மட்டுமே வகுப்பு. அதற்கு முன்னாடி இந்த உடம்பை நாம் ஓம்பனும்(சரிப்படுத்தனும்), இந்த உடம்பை இருந்து நாம் சிந்திக்கனும், அப்படீங்கறதுக்கு வேண்டி வர்றோம். வந்தவுடன் அதற்குன்னு இருக்கக்கூடிய சில poses இருக்கு. எல்லோரும் செய்யக்கூடிய, எல்லோரையும் இயல்பாகச் செய்யமுடிகின்ற, அப்படி ஸ்டார்ட்டிங்கில்  முடியலேன்னாலும் ஒரு 15, நாளைக்குள்ள அவங்களே வீட்லே பிராக்டீஸ் பண்ணாங்கன்னா, செய்வதற்கு உண்டான வாய்ப்பு இருக்கக்கூடிய தன்மையிலே இந்த உடம்புக்குத் தேவையான, பலத்தைத் தரக்கூடிய சிலதை செய்கிறோம், 

காலையில் 6 மணி அப்படீன்னுவர்றோம். அதுல0.15 நிமிடம்  யோகாக்குன்னு ஒதுக்குகிறோம், ப்ரீயாகிவிடுவோம். அடுத்த 45 நிமிடத்தில் ஒரு 15 நிமிடம் நீங்க படித்தது, நீங்க தெரிஞ்சுகிட்டது அப்படீங்கறதிலிருந்து அந்த வாரத்திலே இருக்கிறது என்னவோ ஒவ்வொருத்தரா பகிர்ந்துக்கனும்.

நான் இன்றைக்கிருந்து பகவத்கீதையிலே ஒரு ஸ்லோகம் இருந்து போற வழியிலே நான் கேட்டேன், எனக்கு அர்த்தம் தெரியலே உனக்குத் தெரியுமா? இவர் சொல்லுவார், தெரிஞ்சதுன்னா சொல்வார், தெரியலைன்னா அடுத்த வாரம் ஓடிப்போய் நாம சொன்ன ஸ்லோகம் எதுன்னு பார்த்து ‘ஹரே ராமா ஹரே கிருஷ்ணா’-க்குப் போய் இந்த ஸ்லோகம் சொல்லி, அது ரீதியான விஷயங்களை சேகரித்து, முடிஞ்சா அந்த ஒரு வாரத்துக்குள்ளேயே எங்கிட்ட வந்து நீ கேட்ட ஸ்லோகத்துக்குண்டான அர்த்தம் இது தான் பெரியவங்க சொல்லியிருக்காங்கன்னு சொன்னா சரி சொல்லைலைன்னாலும் தப்பில்லை அடுத்த வகுப்பு வரும்போது நீ போன வாரம் கேட்டேயில்லை நான் பார்த்துட்டேன் விஷயம் இதுதான். இயல்பா அடிவயித்துலே இருந்து வரக்கூடிய உணர்வின் மூலம் ஏற்படக்கூடிய ஒரு விளக்கம்அது. 

ஒரு 15நிமிடம் கண்களை மூடி உட்கார்ந்துக்கலாமா இல்லை கிளம்பும்போது கண்ணை மூடி உட்கார்ந்துவிட்டு அப்படியே வெளியே போயிரலாமா? ஏன்னா இந்த கலந்துரையாடலை 15 நிமிடம் கடைசியா வைச்சு பண்ணிக்கலாமா அப்படிங்கறதை மட்டும் ஒரு சிறிய கேள்வி, அது உங்களுக்குள்ளேயே ஆலோசனை பண்ணி நீங்க சொன்னீங்கன்னா அதுக்குத் தகுந்த மாதிரி பண்ணிக்கலாம்

.  இதைப்பற்றி ஆரம்பத்திலேயே முடிவு பண்ணிட்டா கொஞ்சம் மனது அமைதியாயிடும் இதுல ஒரு சிக்கல் என்னன்னா, 6மணிக்கு நீ வர்றே கண்களை மூடி உட்கார்ந்தீன்னா தூங்கிடுவே ஏன்னா இது முழு விழுப்புணர்வுக்கு வேண்டி செய்யக்கூடிய விஷயம். அதனாலே இந்த 15லிருந்து 45நிமிடம் பேசி, விஷயங்களை சேகரிச்சு பிறகு நம்ம பழக்கத்துக்கு வருகிறோம். எல்லா வேலைகளும் கரெக்டா ஆகிவிடும். பிறகு அதே நிலையில் அமர்ந்து அறிவதற்குண்டான எல்லா விதமான சாத்தியக்கூறுகளும் இருக்கு. இதுல இன்னொரு விஷயம் சித்தர் பாடல்கள் பற்றி ஒரு சித்தரோடது மட்டும் நாம எடுத்து அதுல இருக்கக்கூடிய பாடல் பேசிகிட்டு போயிடறது. அப்போ அதுக்குன்னு உண்டான தன்மையும், தெளிவும் நமக்கு கிடைப்பதற்குண்டான அதிக அளவு வாய்ப்பு இருக்கு.

From
http://divinepowerathma.com/blog/

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *